PhotoRoom 4.6.3 Zazzage Ba tare da Alamar Ruwa ba
| Suna | Dakin Hoto Apk |
|---|---|
| Mawallafi | PhotoRoom Background Editor App |
| Salon | Hotuna |
| Sigar | v4.8.0 |
| Abubuwan fasali na MOD | Pro Buɗewa |
| Girman | 14 MB |
| Ana bukata | 8.0 and up |
| Jimlar Shigarwa | 10,000,000+ |
| Shekaru masu daraja | 3+ |
| Farashin | KYAUTA |
| Samu shi |
|
| An sabunta | January 12, 2024 |
Teburin Abubuwan Ciki
Kullum muna cikin neman babbar manhajar gyaran hoto domin muna iya amfani da wadannan manhajoji na gyarawa a wurare daban-daban don samun sakamakon da ake so na kowane samfurin da za mu iya ingantawa bayan gyara. Muna da aikace-aikacen gyara iri-iri a cikin shagunan app ko shagunan iOS. A yau mun kawo ƙwararrun app ɗin gyaran hoto wanda muke amfani da shi galibi don aikin ƙwararru. Wannan app ana kiransa da Photo Room Mod Apk.
Shahararriyar ƙa'ida ce wacce ke ƙirƙirar tasirin sihiri akan hotuna da samfuran samfuran ku da ƙwarewa. Aikace-aikace ne wanda daga ciki zaku iya gyara hotuna masu sauƙi da ƙwararrun samfuran ku cikin sauƙi. Shahararriyar manhaja ce ta gyaran hoto a tsakanin ’yan kasuwa saboda tana kara habaka samfurin sosai ta hanyar kayan aikin sa na kwararru. Yana da fasali masu ban sha'awa da kayan aiki masu ƙarfi waɗanda ke sa ya bambanta daga sauran ƙa'idodin. Ya shahara a tsakanin mutane saboda yana da kyakkyawan bita kuma miliyoyin mutane sun riga sun fara amfani da wannan app. Yana da sauƙi mai sauƙi mai amfani wanda shine dalilin da ya sa kowa yana aiki da app cikin sauƙi. Za ka iya shirya hotuna kamar yadda za ka iya sauƙi cire maras so abubuwa daga hotuna, canza da kuma cire bango. Kuna iya ɗaukar wannan app akan wayoyinku da kuma shirya hotuna a duk inda kuke so.
Idan kuna son ƙarin sani game da wannan ƙa'idar edita ta musamman wacce ke sa ta haskaka daga sauran app ɗin editing to ku karanta labarin har zuwa ƙarshe.

Zazzage Dakin Hoto Apk
Dakin Hoto shine sigar app ta yau da kullun. Yana da sauƙi a cikin shagunan app daga inda zaku iya saukar da shi akan na'urorin ku na android kyauta. Ba sai ka biya komai ba don samun wannan sigar a wayarka; yana da gaba ɗaya kyauta. Yana da kayan aiki masu ban mamaki da ƙayyadaddun fasali waɗanda za ku iya samun dama ga kyauta a cikin wannan sigar app ɗin. Hakanan yana da fasalulluka masu ƙima da kayan aiki na musamman amma dole ne ku sayi su. Wannan sigar app ɗin tana ɗauke da tallace-tallace waɗanda ke haifar da damuwa yayin gyara hotuna.
Zazzage Dakin Hoto mod apk
Sigar ta asali ce ta ci gaba da fashe. Kuna iya samun duk manyan fasalulluka da kayan aiki na musamman kyauta. Gabaɗaya nau'in app ɗin ne wanda ba a biya ba inda ba za ku iya kashe dinari ɗaya ba don samun duk ɓoyayyun abubuwan da aka biya su a ainihin app ɗin. Kuna iya samun wannan ban mamaki app daga na zamani yanar da zazzagewa a kan šaukuwa na'urorin for free. Eilator shine tushen da zaku iya saukar da shi akan wayoyin ku na android. Wannan na'urar ba ta ƙunshi wani talla ba.

Siffofin
A ƙasa akwai abubuwan ban mamaki na wannan app ɗin gyarawa.
Kayayyakin Sauƙaƙe
Duk kayan aikin da aka gabatar a nan suna da sauƙi wanda ko da ba ku da wani ra'ayi game da yadda ake yin gyare-gyare, za ku iya yin gyara ta amfani da kayan aikin da ke cikin wannan app ba tare da neman jagora daga kowa ba.
Mai Cire Bayan Fage
Idan kuna son canza bayanan hotunan ku kuna iya yin hakan ta wannan app. Wannan zaɓin zai ba ku damar cire bayanan baya cikin sauƙi ba tare da yin gwagwarmayar sa ba.

Filter iri-iri
Duk filtattun da ke cikin wannan app ɗin sun bambanta da sauran apps wanda ya sa ya fi jin daɗin amfani da shi saboda ba za ku iya ganin waɗannan filtattun a ko'ina ba wanda kuma kyauta.
Fasalolin Premium Kyauta
Ana biyan fasalulluka na ƙima kuma dole ne ku kashe wasu kuɗi don samun damar yin amfani da su. Amma a lokacin da ka sauke mod version za ka ga cewa duk na premium fasali an riga an bude don haka za ka iya amfani da su ba tare da kashe wani kudi.
Babu Alamar Ruwa
Galibi a cikin manhajojin editing za ku ga cewa sai kun biya domin cire alamar ruwa amma a cikin wannan app musamman a cikin mod version za ku ga cewa an cire alamar ruwa don haka babu buƙatar biyan kuɗi.

Kammalawa
Photo Room Mod Apk shine ingantaccen aikace-aikacen gyaran hoto. Yana da fasali masu ban mamaki da kayan aiki na musamman waɗanda ake amfani da su don gyara hotuna da fasaha. Kowane jami'in kasuwanci da ƙwararru suna ba da shawarar wannan ƙa'idar mai ban mamaki saboda tana da kayan aikin ƙwararru da yawa waɗanda za su iya amfani da su don gyaran samfur. Shahararriyar manhaja ce ta gyaran hoto don haka zazzage wannan mod app sannan ku ji dadin gyara hotunan da kuka fi so.
FAQs
Ta yaya za mu iya samun fasalulluka na kyauta na Photo Room Mod Apk?
Idan kuna son fasalin ƙima na kyauta, kawai zazzage nau'in na'ura na Photo Room Apk. Ba kwa buƙatar kashe dinari ɗaya don samun ƙima da kayan aikin musamman na ƙa'idar.
Shin yana da lafiya don saukar da Room Room Mod Apk?
Masu haɓakawa suna sanya shi 100% amintaccen saukewa. Suna gyara duk kurakuran sa kuma suna cire kayan leken asiri don su tsira ga masu amfani.
An ba ku shawarar
Dakin Hoto Apk
v4.8.0 + 14 MB
Pro Buɗewa
Photoshop Mod Apk
v11.9.206 + 98 MB
Premium Buɗewa
Beauty Plus Apk
v7.7.031 + 221 MB
Premium Buɗewa
Cire.bg Mod Apk
v1.1.4 + 4 MB
Premium Buɗewa
Adobe Lightroom 1.1 MOD APK
v9.0.1 + 118 MB
Don Andriod
Snapseed Mod Apk
v2.22.0.633363672 + 27.9 MB
Unlimited Money
Bar Sharhi
Sabbin Sabuntawa
Kokawa Juyin Juyin Halitta mod apk
v2.10 + 51 MB
Unlimited Money
Real Football mod apk
v1.7.4 + 31.55 MB
Unlimited Money
Motota game mod apk
v1.8.4 + 234 MB
Kyauta mai siyar da kyauta, motoci da ba a buɗe ba
Lucky Patcher Mod Apk
v10.2.8 + 10 MB
Abubuwan Tsabtace
Multiple Accounts mod apk
v4.3.1 + 33 MB
VIP Buɗe
Minecraft Aljihu Edition mod apk
v1.21.70.26 + 248 MB/509 MB
Lasisi/Duk Buɗewa/Dawwama