
Zazzage MX Player akan layi 1.3.9 MOD APK
Suna | MX Player akan layi mod apk |
---|---|
Mawallafi | MX Media (formerly J2 Interactive) |
Salon | Nishaɗi |
Sigar | v1.3.20 |
Abubuwan fasali na MOD | Lite/AdFree |
Girman | 37 MB |
Ana bukata | 5.0 and up |
Jimlar Shigarwa | 100,000,000+ downloads |
Shekaru masu daraja | Rated for +3 |
Farashin | KYAUTA |
Samu shi |
![]() |
An sabunta | September 22, 2023 |
Teburin Abubuwan Ciki
- Fasalin MX player akan layi mod apk
- Ji daɗin aiki tare da mai kunna watsa labarai mai ƙarfi
- Yi nishaɗi tare da abubuwan yawo akan layi mara iyaka
- Harsuna da yawa da taken magana
- Dandali mai ba da labari
- Tsallake gabatarwa da kawo ƙarshen kiredit na fina-finai
- Zazzage ku kalli bidiyon layi
- Ji daɗin abubuwan da ba a buɗe ba
- Kyauta don amfani
- Babban ingancin bidiyo da tasirin sauti
- Haske da jigon duhu
- Babu talla
- Hukuncin karshe
- FAQs
A wannan zamanin, kowa yana sauraron kiɗa kuma kowa yana son sauraron kiɗan ta hanya mafi kyau. Bugu da ƙari, kowane mutum yana son aikace-aikacen mai kyau wanda zai iya nishadantar da shi kuma irin wannan aikace-aikacen yana samuwa a cikin nau'i na MX player online mod apk.
Yawancin lokaci, duk wayoyin hannu suna da aikace-aikacen sauraron kiɗa kuma wannan aikace-aikacen yana da dacewa ga masu amfani kuma wannan aikace-aikacen ba shi da kyau sosai saboda baya kawo mafi kyawun sabuntawa ga masu amfani. MX player online mod apk wani yanki ne na MX player wanda zai kawo fasali masu ban sha'awa ga masu amfani kuma masu amfani zasu iya samun irin waɗannan abubuwan da ke sa nishaɗin sa ya fi jin daɗi.
Wasanni, fina-finai, jerin abubuwa, da sauran abubuwa da yawa ana iya samun su a cikin wannan sigar zamani cikin sauƙi. Jin kyauta don bincika abubuwan ban mamaki kuma ku more tare da abokai ta hanyar kunna wasannin da samun babban maki da nasarori. Kasancewa masu amfani da aikace-aikacen multimedia na iya jin daɗin dubban waƙoƙin ban mamaki da bidiyo na kiɗa waɗanda za a iya watsa su kai tsaye daga MX player kan layi mod apk.
Bugu da ƙari, MX player online mod apk aikace-aikacen yawo ne na bidiyo kyauta wanda ke ba da fiye da sa'o'i miliyan 1.5 na abun ciki. Daidai ne a faɗi cewa MX player online mod apk shine mafita ta tsayawa ɗaya don adadin nishaɗin ku na yau da kullun. Masu amfani kuma za su iya kallon tashoshi na talbijin na kan layi, fina-finai, nunin nuni, da sauran abubuwan da ke ciki ba tare da biyan komai ba kuma ba tare da tada hankali ba.
Fasalin MX player akan layi mod apk
Siffofin wani abu suna bayyana masa irin muhimmancinsa da kebantuwar sa ta hanyar sifofin musamman na wannan aikace-aikacen. Don haka wasu mahimman fasalulluka na MX player online mod apk sune kamar haka.
Ji daɗin aiki tare da mai kunna watsa labarai mai ƙarfi
Yawancin 'yan wasan watsa labaru suna ƙuntatawa don kunna takamaiman fayilolin mai jarida kuma wannan fasalin ba shi da kyau ga masu amfani amma a cikin MX player online mod apk masu amfani za su ji dadin wannan fasalin na wasa kowane nau'in fayilolin mai jarida. Masu amfani ba za su fuskanci wata matsala game da fayilolin mai jarida ba su goyan bayan saboda masana suna yin wasu canje-canje kuma su kaddamar da su a hanyar da masu amfani za su iya sauraron kowane kiɗa kuma suna iya kunna kowane bidiyo akan layi da kuma layi.
Yi nishaɗi tare da abubuwan yawo akan layi mara iyaka
MX player online mod apk ba'a iyakance shi don kunna 'yan bidiyo da kiɗa ba amma yanzu masu amfani za su iya kunna da kallon bidiyo marasa iyaka da abubuwan da ke gudana akan layi. MX player online mod apk babban ɗakin karatu ne na kiɗa, fina-finai, nunin TV, da jerin yanar gizo. Har abada, masu amfani za su iya jin daɗin kallon wasan kwaikwayo da suka fi so, abubuwan ban sha'awa, ayyuka, fina-finai na soyayya, da sauran wasanni masu ban mamaki tare da manyan wakilansu. Bugu da ƙari kuma, MX player online mod apk zai ba ka damar kallon abubuwan da ke cikin kasa da kasa wanda zai gabatar da masu amfani ga yawancin wasan kwaikwayo na Turkiyya, wasan kwaikwayo na Koriya, fina-finai na Hollywood da Bollywood, shirye-shiryen TV na Pakistan da kuma fina-finai na Indiya, da sauran abubuwan da ke cikin duniya. .
Harsuna da yawa da taken magana
MX player online mod apk zai sauƙaƙe masu amfani da wani kyakkyawan yanayin kallon fina-finai, wasan kwaikwayo, da sauran abubuwan ciki cikin harsuna daban-daban. MX player online mod apk ba zai taƙaita ku zuwa harshe ɗaya ko duo ba amma a nan masu amfani za su iya saurare da kallon abubuwan cikin harsunan ƙasarsu. Idan wani ba zai iya kallon bidiyo a cikin harshen ƙasarsu ba to zai iya kallon ta ta hanyar karanta rubutun a cikin Turanci wanda shine babban abu mai ban sha'awa na MX player online mod apk. Don haka yanzu masu amfani za su iya gano abubuwa da yawa a cikin Tamil, Telugu, Punjabi, Bengali, Malayalam, da sauran yarukan gama gari.
Dandali mai ba da labari
MX player online mod apk kuma dandamali ne mai ba da labari wanda masu amfani za su iya kallon tashoshi na labarai daban-daban da kuma karanta takaddun bayanai. Bugu da ƙari, masu amfani za su iya kallon watsa shirye-shiryen kai tsaye da kuma nuni waɗanda za su ba ku bayanai masu fa'ida kuma masu amfani za su iya koyan abubuwa da yawa daga waɗannan shirye-shiryen. Bugu da ƙari, MX player online mod apk zai sauƙaƙe masu amfani da babban ɗakin karatu na bayanai wanda zai bayyana bayanan duniya duka.
Tsallake gabatarwa da kawo ƙarshen kiredit na fina-finai
Masu amfani galibi suna fuskantar matsalar kallon abubuwan da ke ciki tare da intros da kuma ƙarshen ƙididdigewa waɗanda ba su da amfani ga masu amfani kuma ba a ba su damar tsallake su ba don haka yanzu a cikin MX player online mod apk zai sauƙaƙe masu amfani da wannan fasalin wanda za su iya tsallake intros shima. kamar yadda outros ga wani m gwaninta. Daidai ne a faɗi cewa MX player online mod apk zai samar muku da daidaiton gogewa ga masu amfani da Androids
Zazzage ku kalli bidiyon layi
A halin yanzu, kowa ba zai iya samun haɗin Intanet mai ƙarfi a kowane lokaci kuma yawancin mutane ba su cikin wannan matsayi da za su iya kallon abubuwan da ke cikin layi. Bugu da ƙari, wani lokacin masu amfani ba su da lokaci mai yawa don kallo a duk lokacin da suke so don haka yanzu MX player online mod apk zai ba ku wannan damar don sauke fina-finai da sauran abubuwan ciki kuma ku kalli su a layi. Wannan fasalin yana da matukar ban mamaki ga masu amfani saboda idan masu amfani suna son zuwa kowane fikinik kuma a wannan wurin babu sabis na intanet to za su iya sauke fina-finai, wasan kwaikwayo, da sauran abubuwan da ke ciki kuma bayan haka, za su iya kallon su a cikin fikin ta hanyar zuwa. offline.
Ji daɗin abubuwan da ba a buɗe ba
Yanzu masu amfani suna da 'yanci don amfani da fasali na musamman waɗanda yanzu an buɗe su don dacewa da masu amfani. A cikin ainihin sigar MX player online mod apk, masu amfani ba su da ikon yin amfani da fasalulluka masu ƙima ba tare da biyan kuɗi ba amma yanzu a cikin sigar sa, suna iya amfani da waɗannan fasalulluka ba tare da farashi ba. Masana suna yin wasu canje-canje kuma su buɗe su kuma bayan haka, suna ƙaddamar da shi wanda ke samuwa ga masu amfani.
Kyauta don amfani
Kallon fina-finai da yawa, wasan kwaikwayo, nunin TV da sauran abubuwan da ke ciki ba tare da biyan kuɗi ba kyakkyawar dama ce ga masu amfani kuma duk waɗannan fasalulluka suna samuwa ba tare da farashi ba. Yanzu ba za a nemi masu amfani su ba da wasu kuɗi ko don fakitin biyan kuɗi don amfani da fasalulluka masu ƙima ba. Yanzu ya kamata masu amfani su ji 'yanci don amfani da fasalulluka masu ƙima ba tare da biyan kuɗi ba.
Babban ingancin bidiyo da tasirin sauti
Kallon bidiyo a cikin ƙananan inganci da tasirin sauti a cikin ƙananan inganci zai fusatar da ku kuma kwarewarku za ta shiga cikin yanayi mai mahimmanci don kauce wa wannan matsala MX player online mod apk zai ba da abun ciki a cikin inganci kuma masu amfani za su ji dadin shi. Kallon bidiyo a cikin ingancin 4k yana da tasirin sauti mai kyau zai ƙara ƙwarewar ku kuma masu amfani za su ji daɗinsa a zahiri.
Haske da jigon duhu
MX player online mod apk zai ba ku wata dama don canza jigogi na wayoyin hannu a cikin MX player online mod apk. Idan masu amfani suna kallon rafi da dare to zai iya canza taken a yanayin duhu amma idan yana amfani da wannan aikace-aikacen da rana to yana iya amfani da yanayin haske.
Babu talla
A cikin MX player online mod masu amfani da apk za su ji daɗin yawo da sauran abun ciki ba tare da wani katsewar tallace-tallace ba. Masu amfani za su ji daɗin ƙwarewar talla wanda aka bayar a cikin aikace-aikacen don amfanin masu amfani.
Hukuncin karshe
Idan kuna son aikace-aikacen da zai yi amfani da yawa to MX player online mod apk shine mafi kyawun zaɓi a gare ku. Anan masu amfani zasu iya jin daɗin yawo mara iyaka da abubuwan ciki da yawa ba tare da wani katsewar tallace-tallace da biyan kuɗi ba. Masu amfani za su iya jin daɗin duk fasalulluka masu ƙima ba tare da biyan dinari ɗaya ba wanda babban fasali ne da dama ga masu amfani.
FAQs
Shin yana da kyauta don amfani?
Ee, MX player online mod apk kyauta ne don amfani kuma babu cajin da za a biya don biyan kuɗin fasalulluka na ƙima. Yanzu masu amfani za su iya kallo ba tare da biyan komai ko adadi mai kyau ba.
Shin yana da lafiya don amfani?
Tabbas, masu amfani za su iya amfani da shi ba tare da wani tsoro na hacking ko bin diddigi ba. Hakanan ana kiyaye na'urar ku daga ƙwayoyin cuta da malware waɗanda ke da fa'ida ga masu amfani. Don haka jin daɗi game da tsarin tsaro saboda masu haɓakawa sun bincika komai kafin ƙaddamar da shi.
An ba ku shawarar

Lokacin bazara Saga mod apk
v0.20.18 + 840 MB
Kyauta

Hotstar Mod VIP Buɗewa
v13.4.2 + 46 MB
AD-Free/Premium Content/IPL

Zazzage Netflix Mod Apk
v8.97.3 build 19 50576 + 87 MB
Premium a buɗe, mara talla

Netflix mod apk
v8.97.3 build 19 50576 + 87 MB
Premium a buɗe, mara talla

MX Player akan layi mod apk
v1.3.20 + 37 MB
Lite/AdFree
Bar Sharhi
Sabbin Sabuntawa

Kokawa Juyin Juyin Halitta mod apk
v2.10 + 51 MB
Unlimited Money

Real Football mod apk
v1.7.4 + 31.55 MB
Unlimited Money

Motota game mod apk
v1.8.4 + 234 MB
Kyauta mai siyar da kyauta, motoci da ba a buɗe ba

Lucky Patcher Mod Apk
v10.2.8 + 10 MB
Abubuwan Tsabtace

Multiple Accounts mod apk
v4.3.1 + 33 MB
VIP Buɗe

Minecraft Aljihu Edition mod apk
v1.21.70.26 + 248 MB/509 MB
Lasisi/Duk Buɗewa/Dawwama